Barka da zuwa gidan yanar gizon mu.

Samfuran Tsarin Ci Gaba

  • Bukatar abokin ciniki
  • Tsarin fasaha
  • Aiwatar Zane
  • Gwajin samfuri
  • aikin matukin jirgi na injiniya
  • Isar da abokan ciniki

Cibiyar Samfura

Zafi Na Sayarwa

  • Single USB QC3.0 Gan Mobile Caja PCBA Module Cajin Mai sauri

    Kebul na USB guda ɗaya na cajin PCB

    Karamin girman da nauyi mai nauyi USB Power Supply PCB, Low ikon amfani da babban inganci.Akwai amintaccen nisa don keɓance babban ƙarfin lantarki da ƙarancin wutar lantarki.Pcb Circuit Board sanye take da Quick Charge 3.0 Protocol, Taimakawa mafi yawan cajin wayar hannu akan kasuwa kamar:Samsung, Huawei, Xiaomi, HTC da dai sauransu Products na iya wuce CE, CB, CCC, FCC, RoHs, UL/BIS/KC certification bisa ga bukatun abokin ciniki
    company_intr_big_01
  • Custom 18 Watt Waya USB Caja PCB

    Saurin Cajin 18W 2 USBA Cajin Wayar hannu PCBA

    1.We da 10 shekaru gwaninta a Mobile Charger PCBA zayyana da kuma masana'antu.Mu ne masana'anta ƙarfi, mallakar 5 ci-gaba high gudun SMT inji, 2 DIP Lines, 2 taro & kalaman -soldering Lines, gwaji line, AOI gwajin kayan aiki da sauran ci-gaba gwajin kayan aiki.Akwai garanti don lokacin bayarwa.
    company_intr_big_01
  • 20W PD QC USB Type C Mobile Fast Cajin Module Caja PCB

    20W USB QC Saurin Cajin 3.0 + 20W Nau'in C PD Module Mai Saurin Cajin

    Wannan cajar wayar pcb tana da smart IC, wanda ke iya gane kowace na’urar USB ta atomatik, kuma idan batirin wayar ya cika, cajin wayar zai kashe kai tsaye, yana hana caji da yawa da kuma kare lafiyar wayar hannu.An ƙera shi da ƙarfin lantarki na 100-240v, yana iya cajin na'urorin USB a duk duniya
    company_intr_big_01
  • Sabis ɗin Zane 24w Wayar Waya Caja PCB Board Saurin Cajin Module

    Module Cajin USB Type C

    Goyi bayan ma'aunin caji mai sauri na manyan samfuran wayar hannu: PD 2.0/3.0 (Nau'in C) QC3.0/3.0 (USB-A) Xiaomi (9V2A) Samsung (9V2A) Huawei (9V2A).Yana da halaye na ƙananan amo, ceton makamashi, kare muhalli, tsawon rai da sauransu.Yana da aikin wuce gona da iri, overcurrent , overvoltage and shortcircuit kariya.Ana amfani da soket ɗin bango mai sauri, cajar wayar hannu mai sauri, soket ɗin tsawo mai sauri da sauransu
    company_intr_big_01
  • Waya 18 Watt Multi-port USB Mobile Quick Cajin Module

    3 Port 18w Saurin Cajin 3.0 Module

    1.It rungumi dabi'ar sabon ware topology kewaye zane, sabõda haka, samfurin yana da halaye na low amo, makamashi ceto, muhalli kare, tsawon rai da sauransu.2.Wannan USB wutar lantarki kewaye hukumar rungumi dabi'ar tinned-Copper core don bunkasa zafi-resistant.Ayyukan kariyar cajin da yawa, kariya ta yau da kullun da kariya ta ƙarfin lantarki, da gajeriyar kariya na iya hana batirin wayar hannu lalacewa.3.Kowace tashar jiragen ruwa guda ɗaya na wannan hukumar da'ira tana goyan bayan ka'idar caji mai sauri 3.0, tana tallafawa mafi yawan cajin wayar hannu a kasuwa, kuma tana tallafawa cajin wayar hannu guda 3 a lokaci guda.4.Exquisite size, dace da tsawo soket.
    company_intr_big_01
  • 3
  • 3609-4
  • 1
  • product-127(1)
  • 3611

Zaku Iya Tuntubarmu Nan

Game da Mu

An kafa Wenzhou LMO Electrical Appliance Co., Ltd a cikin Afrilu 2014 tare da masana'anta mai tsabta na kusan 4000sq.m.Kullum muna mai da hankali kan ƙira da samar da allunan kewayawa na tsakiya da na ƙarshe don samfuran samar da wutar lantarki, kamar caja ta hannu, caja na mota, caja mara waya, da bankin wutar lantarki da dai sauransu, da kuma na'urori masu amfani da hasken wuta & kwasfa……Bayan haɓakar shekaru. , A zamanin yau muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu da kayan aikin SMT & DIP & kayan gwaji, kamar injin SMT mai sauri, na'urar siyar da igiyar ruwa, kayan aikin dubawa na AOI da sauransu.A halin yanzu, za mu iya samar da wadannan ayyuka, aka gyara Sourcing, aikin zane, SMT Chip aiki, DIP, aka gyara taro da soldering, gama kayayyakin taro, gidaje tsarin zane da mold bude da dai sauransu Har yanzu, mun mallaki kyakkyawan samfurin zane & ci-gaba masana'antu fasahar , barga ingancin aiki da cikakken tsarin gudanarwa.Saboda haka, za mu iya samar da ƙwararru da ingantaccen sabis na tsayawa ɗaya ga abokan ciniki a duk faɗin duniya.Ana sa ran yin aiki tare da ku bisa ka'idar nasara-nasara!

    factory (1)
    factory (2)
    factory (3)
    factory (4)
    factory (5)